பஜனை (கூட்டு பிரார்த்தனை) செய்யுங்கள்!

-லண்டன் சுவாமிநாதன்   செய்தி பழையது ஆனால் இப்போதைய சர்ச்சைகளுக்கு  சரியாக இருக்குமா என ஆன்மீகவாதிகள் சிந்திக்க வேண்டும். 24 Bhajan groups in California (USA) joined together for a

Read more

எதிர்பாராத திருப்பங்கள் நிறைந்த…

உஷார்!உஷார்!!உஷார்!!! 💥💥💥💥💥💥💥💥 திருமலை ஏழமலையான் கோவிலில் பக்தருக்கு நேர்ந்த கதி?உஷார் சென்ற வாரம் ஒரு நபர் திருப்பதி திருமலைக்கு ஏழமலையானை தரிசித்துவிட்டு வெளியே வந்துள்ளார். வெளியே வந்தவுடன் முகம் தெரியாத ஒரு நபர்

Read more

எடப்பாடிக்கு அரோகரா?

நன்றி: சவுக்கு தமிழ்நாடு இன்று அவலமானதொரு சூழலில் இருக்கிறது. இது போன்ற சூழல் தமிழகத்துக்கு என்றுமே நேர்ந்தது கிடையாது. ஊழலும், கொள்ளையும் எல்லா காலங்களிலும் நடந்துதான் வந்தது என்றாலும், இது போன்ற முடைநாற்றமெடுக்கும்

Read more

இந்து தர்மம் காப்போம்!

கட்டுரை : பத்மநாபன் ஐயங்கார். இந்துத் தர்மப்படியும் பண்பாட்டின்படியும் நாம் இழந்த அத்தனை உரிமைகளையும் பட்டியலிட்டு அவைகளை திரும்பப் பெறும் வரை மக்கள் அனைவரும் ஒன்றிணைந்து போராடுங்கள். இழந்தவைகளை பட்டியலிடுவோம்: இந்து தர்மத்தின்

Read more

இந்து தர்மம் காப்போம்

  வைதீகம், இந்து தர்மம், பண்பாடு காப்போம்!    இந்துத் தர்மப்படியும் பண்பாட்டின்படியும் நாம் இழந்த அத்தனை உரிமைகளையும் பட்டியலிட்டு அவைகளை திரும்பப் பெறும் வரை மக்கள் அனைவரும் ஒன்றிணைந்து போராடுங்கள்.  

Read more

திராவிடத்தால் வீ(வா)ழ்ந்தோம்…

திராவிடம் என்ன செய்தது. துரோகத்தைவிட கோவணம் மட்டுமே கட்டிக் கொண்டிருந்தவனின் பேரன் இன்று அரசு அலுவலகத்தில் அதிகாரி! வயலில் நாற்று நட்டுக் கொண்டிருந்தவளின் மகள் இன்று மருத்துவக் கல்லூரி மாணவி! மழைக்கு ஒழுகும்

Read more

தமிழனின் முகத்தில் கரி!

சுயநல தமிழக அரசும், வஞ்சக மோடி அரசும் தமிழர்களுக்கு செய்யும் துரோகம்: தமிழகத்தில் கடந்த செப்டம்பர் மாதம் தீடிரென்று 5மணி நேரம் 6மணி நேரமென்று அறிவிக்கப்படாத மின்வெட்டு ஏற்பட்டது. ஏன் இப்படி மின்வெட்டு

Read more

திருவள்ளுவர் கூறும் வேத கடவுள்…

சங்க தமிழ் நூல்களான புறநானூறு, அகநானூறு, பத்து பாட்டு, சிலப்பதிகாரம்,… இப்படி எல்லா நூல்களிலும் வேத கலாச்சாரமும், வேத இறைவனான விஷ்ணுவை தான் புகழ்கிறது. இது போலவே தான், திருவள்ளுவரும் தனது நூலான

Read more

100லிருந்து 97.50 வரை…

டவுன் பஸ் நிரம்பி வழிகிறது. முன்னாடி போ, முன்னாடி போ என்று கண்டக்டர் அனைவரையும் விரட்டிக் கொண்டே டிக்கெட் கொடுத்துக் கொண்டு இருக்கிறார். திடிரென டிரைவர் சடன் ப்ரேக் போடுகிறார். அனைவரும் முன்

Read more

Digital Indiaவில் வீட்டிலும் கருத்தரிக்கலாமா?

வீட்டிலும் கருத்தரிக்கலாமா? ஊரில் அன்று பரபரப்பான செய்தி அதுதான். எல்லாரும் முருகனைப் பற்றித்தான் பேசிக்கொண்டிருந்தனர். வாட்ஸ் ஆப், பேஸ் புக், டெலகிராம் என எல்லா சமூக ஊடகங்களிலும் ஒரே முருகேசன் புராணம்தான். சொந்தக்காரர்களும்,

Read more