காமராசரைக் கல்லால் அடிக்கச் சொன்னவர்?

காமராசரைக் கல்லால் அடிக்கச் சொன்னவர் யார்? காமராசரைக் கொலை செய்யப் புறப்பட்ட நிர்வாண சாமியார் 1967 பொதுத் தேர்தலில் காங்கிரஸ் தோற்றது; தி.மு.க. வெற்றி பெற்றது என்றவுடன் ஈ.வெ.ரா. தனது அரசியல் நிலைமையை

Read more

தொடரட்டும் மோடியின் பொற்காலம்!

மோடியின் அமைச்சரவையே மக்களாட்சிக்கு தேவையானது.   மக்களால் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட 282 உறுப்பினர்கள் இருக்கும் போது செல்வந்தர்கள்,கார்ப்பரேட்டுகளுக்கு வழக்குரைஞர்களாக இருந்தவர்கள், தேர்தலையே சந்திக்காதவர்களை மற்றும் தேர்தலில் இதுவரை வெற்றி பெறாதவர்களை மத்திய அமைச்சராக்கி அழகுபார்த்

Read more

அந்தரங்கம் அது அந்தரத்திலா?

-இராசேந்திரன் இன்றைய காலகட்டத்தில் அந்தரங்கம் என்பதே இல்லை என்பது வெளிப்பட்டுக் கொண்டே வருகிறது. நாம் எங்கு சென்றாலும் கூகுள் பார்க்கிறது. நீ என்ன செய்தாலும் நமது செல்போன் கேமராவில் பதிவாகிறதா எனப் பீதி.

Read more

கோமியம் VS கொட்டை!!! அதிர்ஷ்டம்

நம்ம ஊர்ல பசு மாடுகளும் அதனோடு பாலும் முக்கியமா கோமியத்துக்கு பிஜெபி ஆட்சியில எவ்வளவு முக்கியத்துவம்னு நம்ம எல்லாருக்கும் தெரியும்.பசுக்களே தெய்வம்னும், சகல செளபாக்கியமும் தரும்னும் நம்புறாங்க. ஆனா பாருங்க அதவிட ஒத்த

Read more

சிங்கப்பூரில் காதலாகி, கசிந்துருகி… யார்?

துணை முதலமைச்சர் ஓ.பன்னீர் செல்வம் அவர்களின் இளைய மகன் வினோத் என்பவரும், இயக்குனர் பாலாவின் மனைவியும் காதாலாகி கசிந்து உருகி காதலை வளர்பதற்காக ரகசியமாக சிங்கப்பூர் சென்று உள்ளார்களாம். இது தான் தற்போது

Read more

அப்பா டக்கரா! டப்பா டக்கரா!!

இன்று பொன் மாணிக்கவேல் பணியிலிருந்து ஓய்வு பெறும் கடைசி நாள். அவருக்கு 60 வயது நிறைவடைந்து விட்டது. பணி நிறைவடைகையில் அவர் சிலை கடத்தல் தடுப்புப் பிரிவின் தலைவராக இருந்தார். இது தொடர்பான

Read more